.:::♥Forum A4VN♥::..
☺️☺️☺️Chào mừng bạn đã ghé thăm diễn đàn lớp A4VN - trường THPT Dĩ An. Hãy đăng kí làm thành viên để truy cập vào diễn đàn có nhiều quyền lợi hơn. Chúc các bạn zui zẻ!!!
Hãy đăng nhập nào!!!♥️♥️♥️
☺️☺️☺️Chào mừng bạn đã ghé thăm diễn đàn lớp A4VN - trường THPT Dĩ An. Hãy đăng kí làm thành viên để truy cập vào diễn đàn có nhiều quyền lợi hơn. Chúc các bạn zui zẻ!!!
Hãy đăng nhập nào!!!♥️♥️♥️
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

◄yêu A4, trốn vào đây!^^►

Trang ChínhPortalGalleryLatest imagesTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập

wounds ............... time (ENTRY FOR HS)

Go down 
4 posters
Tác giảThông điệp
pé ngốc nghếch
THCS
THCS

Tự đánh giá bản :
wounds ............... time (ENTRY FOR HS) Left_bar_bleue0 / 1000 / 100wounds ............... time (ENTRY FOR HS) Right_bar_bleue

Cảm xúc bây giờ : bực mình nha
Tình trạng : Thất tình
Ngày quan trọng nhất : 11/11/2009
Giới thiệu bản thân : tâm lí bất ổn định.thix cắn người
Nữ Tổng số bài gửi : 89
Exp : 203
Được Thanks : 14
Nghề Nghiệp : học sinh
Sở Thích : ngủ,ăn hàng

wounds ............... time (ENTRY FOR HS) Empty
Bài gửiTiêu đề: wounds ............... time (ENTRY FOR HS)   wounds ............... time (ENTRY FOR HS) I_icon_minitimeSun Dec 27, 2009 11:07 am

Mình biết có lúc bạn cảm nhận được tình cảm của mình và lẩn tránh mình. Mình cũng sợ, sẽ bị tổn thương nên cũng dần xa lánh bạn. Lý trí bảo bạn không thể đến với mình, nhưng con tim mình phản bác lại, nó nói rằng biết đâu bạn sẽ cho mình cơ hội.

Mình sẽ sống tốt như ngày bạn chưa đặt chân vào trái tim mình, mình chỉ cho phép mình buồn mấy ngày thôi. Như vậy là đủ rồi.

Mình đã tự đặt ra mục tiêu phấn đấu: phải ra trường thì mới tính đến chuyện yêu đương. Mấy đứa bạn cười, tụi nó bảo: “Yêu mà cũng có kế hoạch nữa hả mày. Chuyện gì tới là tới à, không nói trước được đâu”. Lúc đó, bạn biết không, mình đã tự tin khẳng định: “Để rồi coi”.

Vậy đó, vậy mà mình lại thích bạn khi thời hạn mà mình đưa ra vẫn chưa kết thúc. Mà không, đó chưa thể gọi là tình yêu, chỉ vượt qua giới hạn tình bạn một chút thôi. Điều mà mình tự nói với bản thân, tự an ủi vì “vi phạm lời thề”.

Mình biết tình cảm của mình sẽ mãi chỉ dừng lại tại đó thôi vì mình không thể có cơ hội tiến xa hơn được nữa. Như bạn đã nói “Chúng ta sẽ mãi là bạn. Bạn là người bạn tốt của mình”. Ừm, là “bạn”, chỉ là người bạn bình thường không hơn không kém phải không?

Mình đã phân vân rất nhiều khi nói với bạn rằng mình thích bạn, vì mình đã biết trước câu trả lời mà bạn sẽ dành cho mình.nhưng mình lại muốn đau một lần rồi thôi, muốn có động lực để không còn phải day dứt, dằn vặt khi nghĩ đến bạn nữa.

Vâng, mình biết chứ! Mình biết có thời gian bạn cảm nhận được tình cảm của mình và bạn đã lẩn tránh mình. Mình cũng sợ sẽ bị tổn thương nên cũng dần xa lánh bạn. Lý trí mình bảo bạn không thể đến với mình, nhưng con tim mình phản bác lại, nó nói rằng biết đâu bạn sẽ cho mình cơ hội. Khi lý trí và con tim không đi chung một đường sẽ đem lại sự đau khổ cho người sở hữu nó,

Chẳng biết mình có ngu ngốc quá không khi mình thổ lộ tình cảm với bạn. Mình muốn có động lực để chấm dứt hay mình chờ đợi bạn nói rằng bạn cũng “có cảm giác” với mình? Bạn có biết những lời nói của bạn giống như từng nhát dao cứa vào trái tim mình không. Mình phát hiện tình cảm của mình giành cho bạn sâu đậm hơn những gì mình nghĩ. Bạn bảo mình cứ nói chuyện bình thường với bạn và đừng e dè gì hết. Không biết mình có đủ khả năng để làm vậy khôg

Hãy quên đi quá khứ, làm lại từ đầu. Ai cũng có quyền được hạnh phúc, như lời mình nói với bạn đó, nhớ không? Mong bạn sẽ tìm được hạnh phúc mà bạn hằng mong.
___†hänh`___
tiểu học
tiểu học

Tự đánh giá bản :
wounds ............... time (ENTRY FOR HS) Left_bar_bleue100 / 100100 / 100wounds ............... time (ENTRY FOR HS) Right_bar_bleue

Cảm xúc bây giờ : hạnh phúc wo'
Tình trạng : Độc thân
Ngày quan trọng nhất : 09/05/2009
Giới thiệu bản thân : thần kinh không ổn định, đầu óc bất bình thường.
Nam Tổng số bài gửi : 55
Exp : 118
Được Thanks : -2
Nghề Nghiệp : học sinh
Sở Thích : bí mật ko thể bật mí

Bài gửiTiêu đề: Re: wounds ............... time (ENTRY FOR HS)   wounds ............... time (ENTRY FOR HS) I_icon_minitimeTue Jan 26, 2010 9:54 am

cái này hình như tui đọc ở đâu rồi thì phải
binhdethuong
mầm non
mầm non

Tự đánh giá bản :
wounds ............... time (ENTRY FOR HS) Left_bar_bleue0 / 1000 / 100wounds ............... time (ENTRY FOR HS) Right_bar_bleue

Exp : 52
Được Thanks : -1
Nghề Nghiệp : hs
Sở Thích : ăn

Bài gửiTiêu đề: Re: wounds ............... time (ENTRY FOR HS)   wounds ............... time (ENTRY FOR HS) I_icon_minitimeMon Feb 15, 2010 10:08 pm

cái này đọc rùi, trong blog một số người cũng có nữa, thì cái này là copy mà
gianggiangonline
mầm non
mầm non
gianggiangonline

Tự đánh giá bản :

Exp : 7
Được Thanks : 0
Nghề Nghiệp : nhân viên
Sở Thích : mua sắm

Bài gửiTiêu đề: Re: wounds ............... time (ENTRY FOR HS)   wounds ............... time (ENTRY FOR HS) I_icon_minitimeFri Apr 22, 2011 10:24 am

mình ko biết bạn copy ở đâu ,nhưng theo mình thì mình đoc cái này cũng hay mà hiii
thanks bạn nhiều nha
cùng nhau click vào những link này để tham khảo thêm thông tin nhé

Mua ban |
May tinh de ban |
May tinh xach tay |
Dien thoai di dong
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: wounds ............... time (ENTRY FOR HS)   wounds ............... time (ENTRY FOR HS) I_icon_minitime

wounds ............... time (ENTRY FOR HS)
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» Entry đầu tiên