.:::♥Forum A4VN♥::..
☺️☺️☺️Chào mừng bạn đã ghé thăm diễn đàn lớp A4VN - trường THPT Dĩ An. Hãy đăng kí làm thành viên để truy cập vào diễn đàn có nhiều quyền lợi hơn. Chúc các bạn zui zẻ!!!
Hãy đăng nhập nào!!!♥️♥️♥️
☺️☺️☺️Chào mừng bạn đã ghé thăm diễn đàn lớp A4VN - trường THPT Dĩ An. Hãy đăng kí làm thành viên để truy cập vào diễn đàn có nhiều quyền lợi hơn. Chúc các bạn zui zẻ!!!
Hãy đăng nhập nào!!!♥️♥️♥️
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

◄yêu A4, trốn vào đây!^^►

Trang ChínhPortalGalleryLatest imagesTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập

tui hong hieu. CAM CON TRAI VAO

Go down 
kjwjtran_9x
pé ngốc nghếch
Goldenrod
___†hänh`___
admin
BINHTHUONG
10 posters
Chuyển đến trang : Previous  1, 2
Tác giảThông điệp
BINHTHUONG
THCS
THCS

Tự đánh giá bản :
tui hong hieu. CAM CON TRAI VAO - Page 2 Left_bar_bleue0 / 1000 / 100tui hong hieu. CAM CON TRAI VAO - Page 2 Right_bar_bleue

Ngày quan trọng nhất : 09/05/2009
Exp : 205
Được Thanks : 0
Nghề Nghiệp : hoc sinh
Sở Thích : AN

tui hong hieu. CAM CON TRAI VAO - Page 2 Empty
Bài gửiTiêu đề: tui hong hieu. CAM CON TRAI VAO   tui hong hieu. CAM CON TRAI VAO - Page 2 I_icon_minitimeThu Oct 29, 2009 7:09 pm

First topic message reminder :

sao tui Hỏi hôm truoc ko ai tư van gIùm tui dzay buc minh ghe. tui hoi nhỏ nha" E the nảo lả rung dộng" chi cho tui hieu
LUU Ý:
**** DỬ HIEU NHẨM NHÁ BẢ CON
CHI TƯ VẤN THÔI MONG DUNG CHỈ BẬY BẠ NHA MẤY PẢ

Tác giảThông điệp
binhdethuong
mầm non
mầm non

Tự đánh giá bản :
tui hong hieu. CAM CON TRAI VAO - Page 2 Left_bar_bleue0 / 1000 / 100tui hong hieu. CAM CON TRAI VAO - Page 2 Right_bar_bleue

Exp : 52
Được Thanks : -1
Nghề Nghiệp : hs
Sở Thích : ăn

Bài gửiTiêu đề: Re: tui hong hieu. CAM CON TRAI VAO   tui hong hieu. CAM CON TRAI VAO - Page 2 I_icon_minitimeSat Dec 05, 2009 4:54 pm

tui ko làm sao mà nhận hả? tui sẽ nhận những gì mình làm (người thật thà mà) mọi người chuyển đề tài đi loa loa
Aloha
mầm non
mầm non

Tự đánh giá bản :

Cảm xúc bây giờ : đang tu
Nam Tổng số bài gửi : 11
Exp : 27
Được Thanks : -2
Nghề Nghiệp : học sinh
Sở Thích : ca hát

Bài gửiTiêu đề: Re: tui hong hieu. CAM CON TRAI VAO   tui hong hieu. CAM CON TRAI VAO - Page 2 I_icon_minitimeSun Jul 11, 2010 4:44 pm

bình đâu có thit H đâu, mấy ng saomà cứ choc Bình riet zay, choc thi phai kim chien có that, cái chiện ko co that ma noi riet, thiet la 8 quá, vớ vẩn, nghe tui nói nè, bà Bình ko có thit thang H DAU, bình thật re là chỉ để H trong trai tim thui, chỉ iu H thui chứ đâu phải thit đâu mà gheo binh zay? phải ko binh, đúng 100% rui ha Binh
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: tui hong hieu. CAM CON TRAI VAO   tui hong hieu. CAM CON TRAI VAO - Page 2 I_icon_minitime

tui hong hieu. CAM CON TRAI VAO
Trang 2 trong tổng số 2 trangChuyển đến trang : Previous  1, 2
 Similar topics
-
» Những lý do con trai thích con gái!
» Những lý do con gái thích con trai!